11A7 FAMILY - BEST FRIENDS 4REVER
Nếu đây là lần đầu bạn truy cập 4rum thì hãy đăng kí ngay 1 để tham gia cùng chúng tôi nhé !!!
Nếu đây là lần đầu bạn truy cập 4rum thì hãy đăng kí ngay 1 để tham gia cùng chúng tôi nhé !!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sân chơi cho các member lớp 11A7 - Trần Đại Nghĩa

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đài Trang Xinh - Mr.SANG

Go down 
Tác giảThông điệp
Young.S
Admin
Young.S

Đài Trang Xinh - Mr.SANG Empty
Bài gửiTiêu đề: Đài Trang Xinh - Mr.SANG   Đài Trang Xinh - Mr.SANG Icon_minitimeSat 16 Jul 2011 - 21:01

Mr.SANG : Ver 1
một mình trong đêm giá buốt của tiết trời mùa đông
lắng nghe trong gió , trong đêm tự hỏi rằng lòng còn buồn không Đài Trang Xinh - Mr.SANG 3551494649
tại sao em bên người khác , dù bít trong lòng e vẩn còn có anh Đài Trang Xinh - Mr.SANG 4250788887 [ sang đẹp trai =]]z]
để lại bao nhiu kỉ niệm mà trên con đường quen thuộc giờ đây chĩ có anh Sad( Đài Trang Xinh - Mr.SANG 1058214625
vì em vô tâm từng lời em nói khiến con tim anh như thắt lại Neutral
và anh chĩ cần tình yêu nơi em chứ a không cần sự thương hại :@
đừng bắt a đợi a chờ khi nhìn em tay trong tay bên người ta >''<
tuyệt vọng hụt hẩn khi giờ đã bít khoảng cách chúng mình ngày càng xa
yêu em nhưng k có nghĩa là anh phải chấp nhận tất cả Đài Trang Xinh - Mr.SANG 1075702149
anh không muốn nghe mặc dù vẩn bít đó là sự thật mà Sad( [ k nghe âu Sad(] Đài Trang Xinh - Mr.SANG 1482616767
cứ tưởng là a có thể chịu đựng và có thể vượt qua . Đài Trang Xinh - Mr.SANG 2947287039
nhưng mà áp lực quá lớn a đã mệt mỏi và để niềm tin bị tuột ra..a.... Đài Trang Xinh - Mr.SANG 1272305235
nếu con iu anh thì a xin em suy nghĩ và rồi qoay đầu lại
để cho nổi đau sẽ qua và tình yêu mới được bắt đầu làm lại Đài Trang Xinh - Mr.SANG 1436754699
....
HOok
Hôm qa . anh gọi cho lùn [ đài trang] . chĩ để mùn nói vs lùn là, Đài Trang Xinh - Mr.SANG 2729866086
chúc lùn ngu ngon.[>''<] ..và a sẽ mãi bên cạnh lùn. qan tâm. chăm sóc. và..
. và.. bảo vệ cho lùn..suốt cuộc đời này .:"> Đài Trang Xinh - Mr.SANG 3166733886

Mr.SANG : Ver 2

1 mình ngồi bùn lật trang giấy trắng vít lên khúc nhạc này cho em Đài Trang Xinh - Mr.SANG 2919403710
rít hơi thuốc đắng chìm vào cơn say bắt đầu suy nghĩ cùng bóng đêm Đài Trang Xinh - Mr.SANG 2548946429
và cũng đã lâu lắm rồi đôi mình chưa gặp lại đc nhau Đài Trang Xinh - Mr.SANG 2868920141
chắc e giờ đã khác rồi chẵng như khi xưa đôi mình từng gặp nhau
k mong gì hơn chĩ mong những điều tốt đẹp rồi sẽ đến vs em
những điều hạnh phúc sẽ luôn bên cạnh và luôn luôn hiện zề trên môi em
Anh sẽ mãi mãi như vậy Đài Trang Xinh - Mr.SANG 3641024552
là người cách đây 2 năm trước Đài Trang Xinh - Mr.SANG 3996216665
sự thật cũng chẳng thay đổi điều gì vì em đã là người bước trước
anh vẩn sẽ mãi chờ em xây dựng ước mơ ta từng có
dù bít là rất khó nhưng bằng niềm tin anh sẽ cố gắng vượt qa cả sóng gió
tất cã là vì anh yêu em ... Đài Trang Xinh - Mr.SANG 1436754699
trong tim a chĩ có mình em ....e...m...
a mong thời gian sẽ xóa đi những gì không tốt đẹp cũa quá khứ
bắt đầu lại 1 tương lai mới mình hãy làm lại nhé em
a sẽ luôn luôn bên em . mỗi khi e cần có ai đó chở che Đài Trang Xinh - Mr.SANG 3537668073
hãy để con tim lên tiếng anh mong mình sớm sẽ gặp lại
chìm vào giấc ngũ vs giấc mơ đẹp a mong những gì cũa ngày mai Đài Trang Xinh - Mr.SANG 3691450331

Đài Trang Xinh - Mr.SANG
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» DIZZ Trang XINH
» Cover Đồi Hoa Mặt Trời - Mr.SANG ft. Yuu
» Anh Sẽ Đi - Mr.SANG